top of page

GTC & Bayarwa

Preamble  

Mai siyarwa yana gudanar da ayyukan kasuwanci na Flea/Tsohuwa kuma yana ba da sabis na tallace-tallacen samfur na kan layi akan gidan yanar gizon www.faienceantiquem.com. Waɗannan sharuɗɗan gabaɗaya (wanda ake kira "Sharuɗɗa") an keɓe su na musamman don daidaikun mutane da ƙwararrun Masu Siyayya.

Mataki na 1 - Ma'anarsa 

Sharuɗɗan da aka yi amfani da su a cikin Sharuɗɗan za su sami ma'anar da aka ba su a ƙasa: Mai siye: Mutumin halitta yana samun samfura ta wurin. Mai siyarwa: MOREAU PASCALE, 765 chemin du mas des pebbles 30300 BEAUCAIRE - 0618312371 @: brocante.m@yahoo.com

SIRET lambar: 50402914100034
VAT na cikin jama'a: FR25504029141

Mataki na 2 - Manufar

Manufar Sharuɗɗan shine don ayyana haƙƙoƙi da wajibcin mai siyarwa da mai siye dangane da siyar da samfuran ta wurin.

Mataki na 3 - Iyaka  

Sharuɗɗan sun shafi duk tallace-tallacen samfuran da mai siyarwa ga mai siye, wanda aka yi ta hanyar rukunin yanar gizon www.faienceantiquem.com yana da haƙƙin daidaitawa ko canza waɗannan sharuɗɗan siyarwa na gabaɗaya a kowane lokaci. A cikin yanayin gyare-gyare, za a yi amfani da sharuɗɗan tallace-tallace na gaba ɗaya a ranar oda ga kowane oda. Mai siyarwa ne kawai za a yi la'akari da oda bayan karɓar sharuɗɗan da mai siye ya rigaya.  

Mataki na 4 - oda

Mai siye yana ba da odar sa ta wurin Yanar Gizo.  Dukkan bayanan kwangila ana gabatar da su ne da Faransanci, kuma a cikin yaren ƙasar da aka buɗe gidan yanar gizon, dangane da ƙasar, kuma za a tabbatar da su a ƙarshe a lokacin bayarwa.

Mataki na 4.1: Tabbatar da umarni

Mai siye ya bayyana cewa ya karanta Sharuɗɗan kafin ya ba da odarsa kuma ya yarda cewa tabbatar da odar nasa yana nufin yarda da sharuɗɗansu.  Mai siye ya ci gaba da yarda cewa an ba shi Sharuɗɗan ta hanyar ba da izinin kiyaye su da kuma haifuwa, daidai da sashi na 1369-4 na Kundin Tsarin Mulki.  Domin sanya oda, mai siye dole ne ya samar wa mai siyar da bayanai game da shi kuma ya cika fom na kan layi wanda ke samuwa daga rukunin yanar gizon.  Har zuwa mataki na ƙarshe, mai siye zai sami damar komawa zuwa shafukan da suka gabata da kuma gyara da gyara odarsa da bayanan da aka bayar a baya.  Sa'an nan kuma za a aika da imel ɗin tabbatarwa, amincewa da karɓar oda da ƙunshi duk waɗannan bayanan zuwa ga Mai siye da wuri-wuri.  Don haka dole ne mai siye ya samar da ingantaccen adireshin imel lokacin da yake cike filayen da suka shafi ainihin sa.  

4.2 Ingancin tayin - Rashin Samfur  

Kyautar da mai siyarwar ya gabatar akan rukunin yanar gizon yana da inganci muddin ana iya gani akan rukunin yanar gizon, a cikin iyakokin da ke akwai.  Hotunan da kwatancen samfuran an bayar da su ne don bayani kawai, kuma ana iya yin gyare-gyare kaɗan ba tare da alhakin mu ba ko kuma ana jayayya akai-akai na siyarwar.  Bayan samun odar ku, muna duba samuwan samfur(s) da aka umarce. 

A yayin da babu wani samfur da mai siye ya umarta, mai siyarwar ya ɗauki alhakin sanar da mai siye ta imel da zarar ya fahimci rashin samun wannan.  Idan babu samuwa, muna ɗauka a cikin kwanaki 30 daga ingantacciyar odar don ba ku ko dai musanya ko mai da kuɗi.  Idan ɗayan samfuran da ke cikin odar ku ya ƙare: Muna jigilar sauran odar ku.  

Mataki na 5 - Farashin - Biyan kuɗi

Farashin Samfuran da aka nuna akan shafukan yanar gizon sun dace da farashin ban da haraji da ban da shiga cikin farashin shirye-shiryen kayan aiki da jigilar kaya.  Mai siyarwa yana da haƙƙin canza farashin samfuran da aka gabatar akan rukunin yanar gizon.  Koyaya, samfuran za'a yiwa mai siye da lissafin samfuran akan farashin da suke aiki a lokacin tabbatar da oda.

Mataki na ashirin da 5.1 Sharuɗɗan biyan kuɗi:

Za a yi biyan kuɗi don oda:  - Ta katin kiredit: ana biyan kuɗi ta amintaccen uwar garken banki a lokacin oda. Wannan yana nuna cewa babu bayanin banki game da ku da ke wucewa ta cikin rukunin yanar gizon www.faienceantiquem.com. Biyan kuɗi ta kati yana da cikakken tsaro; Bayanan sirri da aka watsa daga shafin www.faienceantiquem.com zuwa cibiyar sarrafawa yana ƙarƙashin kariya da ɓoyewa; Don haka za a rubuta odar ku kuma za a tabbatar da ita bayan karɓar biyan kuɗi ta banki. 

Ba za a iya soke odar biyan kuɗi ta katin banki ba. Don haka, biyan oda ta mai siye ba za a iya soke shi ba.

Mataki na ashirin da 5.3 Tsoffin Biyan Kuɗi:

FAIENCE ANTIQUE MFR, tana da haƙƙin ƙin bayarwa ko kuma mutunta oda daga mabukaci wanda bai biya cikakken ko wani ɓangare na odar da ta gabata ba ko wanda ake ci gaba da takaddamar biyan kuɗi tare da shi.  

Mataki na ashirin da 5.4 Adana bayanai:

FAIENCE ANTIQUE MFR baya adana bayanan katunan kiredit na abokan cinikinta.  

Mataki na 6 - Bayarwa

Ana ƙididdige adadin kuɗin jigilar kaya bisa ga nauyi da wurin da za a nufa, ana sanar da ku ta atomatik bayan tabbatar da kwandon ku kuma an haɗa shi cikin jimlar farashin da za a biya don odar ku.  Za a isar da samfur ɗin zuwa haɗin kai da mai siye ya nuna a cikin sigar da aka cika lokacin yin oda. 

Ana ƙididdige duk lokutan sanarwar a cikin kwanakin aiki.  Mai siyarwa yana ɗaukar aiwatar da odar a cikin kwanaki talatin daga ranar da ta biyo bayan tabbatar da odar.  Wucewa lokacin jigilar kaya na iya haifar da soke oda.  Lokutan da aka nuna matsakaicin lokuta ne kuma basu dace da lokutan sarrafawa, shiryawa da jigilar odar ku ba (daga cikin sito). Har zuwa wannan lokacin, dole ne a ƙara lokacin isar da jigilar kaya.

Samfuran koyaushe suna tafiya cikin haɗarin mai karɓa wanda, a cikin yanayin jinkiri, lalacewa ko rashi, dole ne ya yi la'akari da mai ɗaukar kaya ko yin ajiyar da ya dace ga na ƙarshe don ba da damar yin amfani da wannan hanyar. FAIENCE ANTIQUE MFR ta musanta duk wani alhaki da ke da alaƙa da matsalolin lalacewa, karyewa, lalacewa ko asarar fakiti. FAIENCE ANTIQUE MFR ba ta da alhakin fakitin abokin ciniki da zaran mai ɗaukar kaya ya ɗauki nauyin dukkan su.

Ana yin fakitin ta hanyar FAIENCE ANTIQUE MFR, kwalaye, kumfa kumfa da sauran kayayyaki suna da inganci kuma ana amfani da su da kyau don tabbatar da amincin abokan ciniki da amincin samfuran da aka ɗauka.

Mataki na 7 - Sokewa - Janyewa - Maidawa

Mataki na 7.1 Haƙƙin dawowa:    

Ba'a karɓar haƙƙin dawowa, kuma ba a biya.

HANKALI: Ba a karɓi cirewa ba.

Mataki na 8 - Garanti

Abokin ciniki ba zai iya samun garanti a kan samfurin hannu na biyu ba, haƙiƙa, kayan zahirin da FAIENCE ANTIQUE MFR ke siyarwa tsofaffin kaya ne waɗanda zasu iya ƙunsar lahani, alamun lalacewa saboda shekarun su, guntu, tabo da fasa. ba injina ba ne ko kayan haja. Duk samfuran da ke kan shafin www.faienceantiquem.com na musamman ne.

Mataki na 9 - Alhaki

Ba za a iya yin alhaki na mai siyarwa ba idan rashin aiwatarwa ko rashin aikin da ya dace na wajibcinsa ya kasance ga mai siye, zuwa ga abin da ba a zata ba kuma wanda ba a iya warwarewa na wani ɓangare na uku wanda ba ya da alaƙa da samar da sabis ɗin da aka bayar a cikin Sharuɗɗa, ko ga wani lamari. na m, m da kuma waje karfi majeure.  Ba za a iya ɗaukar mai siyar da alhakin lalacewa sakamakon kuskure daga ɓangaren mai siye a cikin mahallin amfani da samfuran.    

Mataki na 10 - Dukiyar hankali

Duk abubuwan da aka buga a cikin rukunin yanar gizon, kamar sauti, hotuna, hotuna, bidiyo, rubuce-rubuce, rayarwa, shirye-shirye, sharuɗɗan hoto, kayan aiki, bayanan bayanai, software, ana kiyaye su ta tanadin Code of Intellectual Property Code kuma na mai siyarwa ne.  An hana mai siye daga keta haƙƙin mallakar fasaha da suka shafi waɗannan abubuwan kuma musamman daga sakewa, wakilta, gyaggyarawa, daidaitawa, fassara, ciro da/ko sake amfani da wani yanki mai ƙima ko ƙididdigewa, keɓance ayyukan da suka wajaba don al'ada da yarda. amfani.   

Mataki na 11 - Bayanan sirri

Ana sanar da mai siye cewa, yayin kewayawa da kuma cikin tsarin oda, mai siyar yana tattara bayanan sirri game da shi da sarrafa shi.  Wannan aiki shine batun sanarwa ga Hukumar Nationale Informatique et Libertés a cikin aikace-aikacen Dokar Lamba 78-17 na Janairu 6, 1978.  

Ana sanar da mai siye cewa bayanansa:  - ana tattara su bisa gaskiya da adalci.  - ana tattara su don ƙayyadaddun dalilai, bayyane da dalilai na halal  - ba za a kara sarrafa su ta hanyar da ta dace da waɗannan dalilai  - isassu, dacewa kuma ba su wuce gona da iri ba dangane da dalilan da aka tattara su da sarrafa su na gaba  - daidai ne kuma cikakke  - ana ajiye su a cikin fom ɗin da ke ba da izinin tantance mutanen da abin ya shafa na wani lokaci wanda bai wuce lokacin da ake buƙata don dalilan tattara su da sarrafa su ba.  

Har ila yau, mai siyar ya ɗauki duk matakan da suka wajaba don kiyaye amincin bayanan, musamman cewa an gurbata su, lalacewa ko kuma wasu ɓangarori na uku marasa izini sun sami damar yin amfani da su.  Ana amfani da wannan bayanan don aiwatar da oda tare da haɓakawa da keɓance ayyukan da mai siyarwa ke bayarwa.  Ba a yi nufin a watsa su zuwa ga wasu ba.  

Mai siye yana da haƙƙin ƙin sarrafa bayanan sirri game da shi da kuma yin amfani da wannan bayanan don dalilai masu fa'ida, musamman na kasuwanci. Mai siye na iya tambayar mai siyarwar don samun tabbaci cewa bayanan sirri da suka shafi shi ko kuma ba batun wannan aikin ba ne, bayanan da suka shafi manufofin sarrafa, nau'ikan bayanan sirri da aka sarrafa da kuma ga masu karɓa ko nau'ikan masu karɓa. wanda aka isar da bayanan, da sadarwar bayanan sirri da suka shafi shi da kuma duk wani bayani da aka samu dangane da asalin irin wannan.  

Mai siye kuma yana iya buƙatar mai siyarwa ya gyara, kammala, ɗaukakawa, toshe ko goge duk wani bayanan sirri wanda bai dace ba, bai cika ba, shubuha, tsohuwa, ko wanda aka haramta tarin, amfani, sadarwa ko adanawa. Domin aiwatar da wannan haƙƙin, mai siye zai aika da imel zuwa ga mai siyarwa a matsayinsa na mai sarrafa bayanai, a adireshin da ke gaba: faiencentiquem@yahoo.com  

Mataki na 12 - Yarjejeniyar kan shaida

An yarda da cewa bangarorin na iya sadarwa da juna ta hanyar lantarki don dalilai na Sharuɗɗa, muddin an sanya matakan tsaro na fasaha da aka yi niyya don tabbatar da sirrin bayanan da aka musayar.   Bangarorin biyu sun amince cewa sakwannin imel da aka yi musayar su a tsakanin su sun tabbatar da ingancin abin da ke cikin mu'amalar su da kuma, inda ya dace, na alkawurran da suka dauka, musamman dangane da watsawa da kuma karbar umarni.

Mataki na 16 - Rashin inganci

Idan ɗaya ko fiye daga cikin sharuɗɗan sharuɗɗan sun kasance haramun ne ko wofi, wannan rashin aikin ba zai haifar da rushewar sauran tanade-tanaden waɗannan Sharuɗɗan ba, sai dai idan waɗannan tanade-tanaden ba su rabu da ƙaƙƙarfan sharadi ba.   

 

Mataki na 17 - Doka mai aiki

Dokokin Faransa ne ke tafiyar da Sharuɗɗan.  

Mataki na 18 - Dangantakar hukumci

Bangarorin sun amince da cewa idan aka samu sabani da ka iya tasowa dangane da aiwatarwa ko tafsirin Sharuɗɗan, za su yi ƙoƙarin nemo hanyar yin ciniki. Idan har wannan yunƙuri na sasanta rikicin ya ci tura, za a gabatar da shi a gaban Kotuna da suka cancanta.   

Kukis, ajiyar bayanan sirri

Lokacin da kake lilon gidan yanar gizon mu, ana iya yin rikodin bayanai, ko karanta, a cikin na'urarka. Ta ci gaba da karɓar ajiya da karatun kukis don bincika kewayawa da ba mu damar auna masu sauraron gidan yanar gizon mu.

bayanin doka

Sole Proprietorship Limited Alhaki FAIENCE ANTIQUE MFR, 765 chemin du mas des cailloux 30300 BEAUCAIRE - 0618312371 - faienceantiquem@yahoo.com

SIRET lambar: 50402914100034
VAT na cikin jama'a: FR25504029141

Bayarwa

Bayarwa a Babban Birnin Faransa: Farashin jigilar kaya ya bambanta.
Bayarwa a cikin ƙasa ta Tarayyar Turai: Farashin jigilar kaya yana da canji.
Bayarwa zuwa wata ƙasa a wajen Tarayyar Turai: Farashin jigilar kaya ya bambanta.

Jinkirin bayarwa

1. Ga kowane oda da aka bayar a cikin Babban Birnin Faransa, FAIENCE ANTIQUE MFR za ta yi ƙoƙarin isar da odar a cikin kwanakin aiki 5 (Litinin zuwa Juma'a ban da hutun jama'a) daga ranar samun odar.

2. Ga kowane oda da aka bayar a wata ƙasa ta Tarayyar Turai da wajen Tarayyar Turai, FAIENCE ANTIQUE MFR za ta yi ƙoƙarin isar da odar a cikin kwanakin aiki 10 daga ranar da aka karɓi odar.

 

 

 


 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 


 

 


 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

 

 






 

 


 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

bottom of page